Thứ Sáu, 12-10

06g00 Prermier League: Newcaslte - Man.United. (K+PC)

06g00 La Liga: Barcelona - Real Madrid. (VTC3)

06g00 Vòng loại World Cup - khu vực châu Âu: Áo - Đức. (VTC HD)

06g15 Ligue 1: Lorient - Lyon. (BĐTV)

06g15 Chung kết U21 Báo Thanh Niên: Ninh Thuận - SLNA. (HTVC)

06g15 Bóng đá giao hữu quốc tế: Brazil - Iraq. (K+1)

07g40 Tổng hợp vòng 9 bóng đá Scotland. (VTC3)

08g10 Champions League: BATE Borisov - Bayern Munich. (VTC3)

08g15 Tổng hợp vòng 8 Ligue 1. (TTTV)

08g20 Premier League: Swansea - Reading. (HTVC)

08g40 La Liga: Barcelona - Real Madrid. (VTC HD)

08g45 Premier League: Man.City - Sunderland. (BĐTV)

09g15 Giải vô địch Mỹ: Ny Red Bulls - Chicago Fire. (K+NS)

09g40 Tổng hợp vòng 8 bóng đá Hà Lan. (VTC3)

09g45 Tổng hợp vòng 7 Serie A. (K+PC)

10g00 Bóng rổ châu Âu: Laboral - Cajasol. (HTVC)

10g20 Europa League: Liverpool - Udinese. (VTC HD)

10g30 Tổng hợp vòng 8 Ligue 1. (K+PC, BĐTV)

11g45 Tổng hợp vòng 7 Serie A. (TTTV)

11g45 La Liga: Barcelona - Real Madrid. (BĐTV)

12g00 Premier League: West Ham - Arsenal. (VTC HD)

12g00 Vòng loại World Cup bóng đá bãi biển: Bồ Đào Nha - Hy Lạp. (ESPN)

13g00 Champions League: Ajax Amsterdam - Real Madrid. (VTC3)

13g00 Ligue 1: Marseille - Paris.SG. (K+PC)

13g20 Premier League: Man.City - Norwich. (HTVC)

14g15 Bóng đá giao hữu quốc tế: Brazil - Iraq. (K+1)

14g40 Vòng loại World Cup - khu vực châu Âu: Pháp - Belarus. (VTC HD)

14g45 Premier League: Chelsea - Norwich. (BĐTV)

15g30 Giải vô địch Hà Lan: FC Twente - AZ Alkmaar. (VTC3)

16g00 Premier League: Wigan - Everton. (HTVC)

16g20 Premier League: Wigan - Everton. (VTC HD)

16g30 Vòng loại World Cup - khu vực châu Á: Jordan - Australia. (Star Sports)

16g45 Giải vô địch Brazil: Corinthians - Flamengo. (K+PC)

17g00 Vòng loại World Cup bóng đá bãi biển: Ba Lan - Tây Ban Nha. (VTC3)

17g15 Bundesliga: Augsburg - Werder Bremen. (BĐTV)

18g00 La Liga: Barcelona - Real Madrid. (VTC HD, VTC3)

19g15 Tổng hợp vòng 8 bóng đá Pháp. (K+PC)

19g45 Tổng hợp vòng 7 Premier League. (VTC HD)

20g00 Vòng loại World Cup bóng đá bãi biển: Nga - Đức. (ESPN)

21g15 Vòng loại World Cup - khu vực châu Âu: Phần Lan - Pháp. (VTC HD)

21g30 Bundesliga: Bayern Munich - Hoffenheim. (VTC3)

22g00 Premier League: Chelsea - Norwich. (TTTV)

22g10 Chung kết futsal Doanh nhân 2030: SanaTech Khánh Hòa - Toda. (HTVC)

22g15 Serie A: Fiorentina - Bologna. (BĐTV)

22g45 Tổng hợp vòng 7 Bundesliga. (K+NS)

23g00 Đua xe thể thức 1 - chặng Nhật Bản. (VTC HD)

  • TRUYỀN HÌNH TRỰC TIẾP

THỨ SÁU 12-10

13g00 Giải quần vợt ATP Shanghai Rolex Masters. (TTTV)

THỨ BẢY 13-10

01g00 Vòng loại World Cup - khu vực châu Âu: Belarus - Tây Ban Nha. (BĐTV, VTC3)

01g45 Vòng loại World Cup - khu vực châu Âu: CH Ailen - Đức. (TTTV, SCTV15)

03g00 Vòng loại World Cup - khu vực Nam Mỹ: Colombia - Paraguay. (K+NS)

03g00 Vòng loại World Cup - khu vực Nam Mỹ: Bolivia - Peru. (K+PC)

04g00 Vòng loại World Cup - khu vực Nam Mỹ: Ecuador - Chile. (K+1, VTC3)

Nguồn do các đài truyền hình cung cấp
Chương trình có thể thay đổi vào giờ chót

Các tin, bài viết khác