Lịch thi đấu vòng chung kết World Cup 2010

Bảng A

TrậnNgày - Giờ
(Hà Nội)
Địa điểmĐộiKết quảĐội
111/06 - 21:00Johannesburg - JSCNam Phi-Mexico
212/06 - 01:30Cape TownUruguay-Pháp
1717/06 - 01:30Tshwane/PretoriaNam Phi-Uruguay
1817/06 - 18:30PolokwanePháp-Mexico
3322/06 - 21:00RustenburgMexico-Uruguay
3422/06 - 21:00Mangaung/BloemfonteinPháp-Nam Phi

Bảng B

TrậnNgày - GiờĐịa điểmĐộiKết quảĐội

3

12/06 - 18:30

Nelson Mandela Bay/Port Elizabeth

Hàn Quốc

-

Hy Lạp

4

12/06 - 21:00

Johannesburg - JEP

Argentina

-

Nigeria

19

17/06 - 21:00

Mangaung / Bloemfontein

Hy Lạp

-

Nigeria

20

18/06 - 01:30

Johannesburg - JSC

Argentina

-

Hàn Quốc

35

23/06 - 01:30

Durban

Nigeria

-

Hàn Quốc

36

23/06 - 01:30

Polokwane

Hy Lạp

-

Argentina

Bảng C

TrậnNgày - GiờĐịa điểmĐộiKết quảĐội

5

13/06 - 01:30

Rustenburg

Anh

-

Mỹ

6

13/06 - 18:30

Polokwane

Algeria

-

Slovenia

22

18/06 - 21:00

Johannesburg - JEP

Slovenia

-

Mỹ

23

19/06 - 01:30

Cape Town

Anh

-

Algeria

37

23/06 - 21:00

Nelson Mandela Bay / Port Elizabeth

Slovenia

-

Anh

38

23/06 - 21:00

Tshwane / Pretoria

Mỹ

-

Algeria

Bảng D

TrậnNgày - GiờĐịa điểmĐộiKết quảĐội

7

13/06 - 21:00

Tshwane/Pretoria

Serbia

-

Ghana

8

14/06 - 01:30

Durban

Đức

-

Australia

21

18/06 - 18:30

Nelson Mandela Bay/Port Elizabeth

Đức

-

Serbia

24

19/06 - 18:30

Rustenburg

Ghana

-

Australia

39

24/06 - 01:30

Johannesburg - JSC

Ghana

-

Đức

40

24/06 - 01:30

Nelspruit

Australia

-

Serbia

Bảng E

TrậnNgày - GiờĐịa điểmĐộiKết quảĐội

9

14/06 - 18:30

Johannesburg - JSC

Hà Lan

-

Đan Mạch

10

14/06 - 21:00

Mangaung / Bloemfontein

Nhật Bản

-

Cameroon

25

19/06 - 21:00

Durban

Hà Lan

-

Nhật Bản

26

20/06 - 01:30

Tshwane/Pretoria

Cameroon

-

Đan Mạch

43

25/06 - 01:30

Rustenburg

Đan Mạch

-

Nhật Bản

44

25/06 - 01:30

Cape Town

Cameroon

-

Hà Lan

Bảng F

TrậnNgày - GiờĐịa điểmĐộiKết quảĐội

11

15/06 - 01:30

Cape Town

Ý

-

Paraguay

12

15/06 - 18:30

Rustenburg

New Zealand

-

Slovakia

27

20/06 - 18:30

Mangaung / Bloemfontein

Slovakia

-

Paraguay

28

20/06 - 21:00

Nelspruit

Ý

-

New Zealand

41

24/06 - 21:00

Johannesburg - JEP

Slovakia

-

Ý

42

24/06 - 21:00

Polokwane

Paraguay

-

New Zealand

Bảng G

TrậnNgày - GiờĐịa điểmĐộiKết quảĐội

13

15/06 - 21:00

Nelson Mandela Bay/Port Elizabeth

Bờ Biển Ngà

-

Bồ Đào Nha

14

16/06 - 01:30

Johannesburg - JEP

Brazil

-

CHDCND Triều Tiên

29

21/06 - 01:30

Johannesburg - JSC

Brazil

-

Bờ Biển Ngà

30

21/06 - 18:30

Cape Town

Bồ Đào Nha

-

CHDCND Triều Tiên

45

25/06 - 21:00

Durban

Bồ Đào Nha

-

Brazil

46

25/06 - 21:00

Nelspruit

CHDCND Triều Tiên

-

Bờ Biển Ngà

Bảng H

TrậnNgày - GiờĐịa điểmĐộiKết quảĐội

15

16/06 - 18:30

Nelspruit

Honduras

-

Chilê

16

16/06 - 21:00

Durban

Tây Ban Nha

-

Thụy Sĩ

31

21/06 - 21:00

Nelson Mandela Bay/Port Elizabeth

Chilê

-

Thụy Sĩ

32

22/06 - 01:30

Johannesburg - JEP

Tây Ban Nha

-

Honduras

47

26/06 - 01:30

Tshwane/Pretoria

Chilê

-

Tây Ban Nha

48

26/06 - 01:30

Mangaung / Bloemfontein

Thụy Sĩ

-

Honduras


Tr.Việt

Các tin, bài viết khác