Từ khi biết Nghị định 100 này tôi rất mừng, cá nhân tôi nghĩ rằng một xã hội muốn an toàn giao thông thì biện pháp tuyên truyền giáo dục không bằng biện pháp chế tài, đó là cách nhanh nhất để xã hội tự xoay chuyển.
![Trời tạnh mưa đã 2 ngày, hầm chui đại lộ Thăng Long vẫn như sông](https://image.sggp.org.vn/Uploaded/2024/cjvwpdhnw/2024_07_26/z-ham-chui-2736.gif)
Ghi nhận tại Xa lộ Hà Nội, sau hơn 2 giờ kiểm tra, có 3 tài xế điều khiển phương tiện vi phạm về nồng độ cồn nhưng chưa vượt quá 0,25mg/l khí thở.
Từ khi biết Nghị định 100 này tôi rất mừng, cá nhân tôi nghĩ rằng một xã hội muốn an toàn giao thông thì biện pháp tuyên truyền giáo dục không bằng biện pháp chế tài, đó là cách nhanh nhất để xã hội tự xoay chuyển.