Ý kiến bạn đọc

Gạch lát vỉa hè bị bể, gây khó cho người đi bộ

Ngày 16-2, bạn đọc gọi điện đến Đường dây nóng Báo SGGP phản ánh thực trạng nhiều tuyến đường có gạch lát vỉa hè bị bể. Qua ghi nhận, trên tuyến đường Phạm Văn Đồng, Nơ Trang Long (quận Bình Thạnh)… có nhiều đoạn gạch lát vỉa hè bị bể.

Cơ quan trả lời

Chi cục Thi hành án dân sự quận Bình Thạnh trả lời đơn thư bạn đọc

Phúc đáp phiếu chuyển số 24007/PC-BĐ của Báo SGGP ngày 29-1-2024 kèm đơn của ông Nguyễn Tiến Dũng ngụ phường 5, quận Bình Thạnh, TPHCM đề nghị hoãn thi hành án. Bà Trần Thị Hằng, Chi cục trưởng Chi cục Thi hành án dân sự quận Bình Thạnh vừa có văn bản trả lời ông Nguyễn Tiến Dũng như sau: