![Báo Xuân SGGP phát hành đến Sở TN-MT tỉnh Đồng Nai.](https://image.sggp.org.vn/w1000/Uploaded/2024/buimsbjobbvobu/2024_02_08/bao-xuan-sggp-phat-hanh-den-so-tn-mt-tinh-dong-nai-4922.jpg.webp)
Trong đó, báo đã được đưa đến nhiều địa phương như Lộc Ninh, thị xã Phước Long, TP Đồng Xoài (tỉnh Bình Phước); thị xã Phú Mỹ, huyện Long Điền, TP Vũng Tàu (tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu), huyện Vĩnh Cửu, huyện Nhơn Trạch (tỉnh Đồng Nai)...
![Báo Xuân SGGP đến với lãnh đạo UBND tỉnh Tây Ninh bao-xuan-sggp-den-voi-lanh-dao-ubnd-tinh-tay-ninh-1657.jpg](https://image.sggp.org.vn/w1000/Uploaded/2024/buimsbjobbvobu/2024_02_08/bao-xuan-sggp-den-voi-lanh-dao-ubnd-tinh-tay-ninh-1657.jpg.webp)
![Phát hành báo Xuân SGGP Đầu tư tài chính đến Sở TT-TT tỉnh Bình Phước phat-hanh-bao-xuan-sggp-dau-tu-tai-chinh-den-so-tt-tt-tinh-binh-phuoc-6664.jpg](https://image.sggp.org.vn/w1000/Uploaded/2024/buimsbjobbvobu/2024_02_08/phat-hanh-bao-xuan-sggp-dau-tu-tai-chinh-den-so-tt-tt-tinh-binh-phuoc-6664.jpg.webp)
![Ấn phẩm báo Xuân Giáp Thìn đến với người dân xã Mã Đà, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai an-pham-bao-xuan-giap-thin-den-voi-nguoi-dan-xa-ma-da-huyen-vinh-cuu-tinh-dong-nai-9689.jpg](https://image.sggp.org.vn/w1000/Uploaded/2024/buimsbjobbvobu/2024_02_08/an-pham-bao-xuan-giap-thin-den-voi-nguoi-dan-xa-ma-da-huyen-vinh-cuu-tinh-dong-nai-9689.jpg.webp)
Đáng chú ý, Văn phòng đã vận động nhà hảo tâm mua tặng 200 cuốn báo Xuân cho ngư dân huyện Long Điền và tặng báo cho Bệnh viện Đa khoa tỉnh Tây Ninh, Bệnh viện Đa khoa tỉnh Đồng Nai.
Ngoài ra, UBND TP Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai đã đặt mua 200 cuốn báo Xuân đến trưng bày rộng rãi tại Hội hoa xuân ở công viên Biên Hùng, góp phần mang đến sắc thái mới cho hội Hoa xuân Giáp Thìn 2024.
![Phát hành báo Xuân SGGP đến Bí thư Thị ủy Phú Mỹ, Bà Rịa - Vũng Tàu phat-hanh-bao-xuan-sggp-den-bi-thu-thi-uy-phu-my-ba-ria-vung-tau-5776.jpg](https://image.sggp.org.vn/w1000/Uploaded/2024/buimsbjobbvobu/2024_02_08/phat-hanh-bao-xuan-sggp-den-bi-thu-thi-uy-phu-my-ba-ria-vung-tau-5776.jpg.webp)
![Báo Xuân SGGP Giáp Thìn đến với lãnh đạo UBND TP Vũng Tàu bao-xuan-sggp-giap-thin-den-voi-lanh-dao-ubnd-tp-vung-tau-44.jpg](https://image.sggp.org.vn/w1000/Uploaded/2024/buimsbjobbvobu/2024_02_08/bao-xuan-sggp-giap-thin-den-voi-lanh-dao-ubnd-tp-vung-tau-44.jpg.webp)
Đây là hoạt động thường xuyên của văn phòng báo SGGP tại khu vực miền Đông nhằm lan tỏa sản phẩm tinh thần của Đảng bộ TPHCM đến cán bộ, người dân và các doanh nghiệp trong khu vực.