Thứ Tư 14-10

- 06g00 Giải quần vợt ATP Masters Thượng Hải. (VCTV3)
- 06g00 Vòng loại World Cup - khu vực Nam Mỹ:
Ecuador  - Uruguay. (VTC3)
- 06g15 Bán kết giải bóng đá U20 thế giới:
Ghana - Hungary. (HTV2)
- 07g00 Vòng loại World Cup - khu vực Nam Mỹ:
Argentina - Peru. (S3)
- 08g20 Đua xe thể thức 1 - chặng đua Nhật Bản. (VTC3)
- 08g30 Giải bóng đá quốc tế U21 Báo Thanh Niên:
U19 Việt Nam - U21 Trung Quốc. (HTV2)
- 09g00 AFC Champions League:
FC Seoul - Umm Salal. (Star Sports)
- 10g00 Bán kết giải bóng đá U20 thế giới:
Brazil - Costa Rica. (S3)
- 10g10 Chung kết đơn nữ giải cầu lông Trung Quốc Super Series: Wang Ling - Wang Shixian. (VTC3)
- 10g35 Bán kết giải bóng đá U20 thế giới:
Brazil - Costa Rica. (HTV2)
- 12g30 Giải bóng đá quốc tế U21 Báo Thanh Niên:
U21 Thái Lan - U21 Việt Nam. (HTV2)
- 13g00 Chung kết đơn nữ giải quần vợt Bắc Kinh mở rộng:
Kuznetsova - Radwanska. (VTC3)
- 13g00 Giải quần vợt ATP Masters Thượng Hải.
(VCTV3) TRỰC TIẾP
- 14g00 Trận đấu quyền Anh cuối của George Big:
Shannon Briggs - George Foreman. (VTC3)
- 15g00 Vòng loại giải bóng đá bãi biển thế giới:
Uruguay - Argentina. (Star Sports)
- 15g00 Bán kết giải bóng đá U20 thế giới:
Ghana - Hungary. (S3)
- 15g30 Đua xe thể thức 1 - chặng đua Nhật Bản. (VTC3)
- 16g00 Vòng loại giải bóng đá bãi biển thế giới:
Brazil - Venezuela. (Star Sports)
- 16g30 Vòng loại World Cup - khu vực châu Âu:
Bồ Đào Nha - Hungary. (HTV2)
- 17g00 Bán kết giải bóng đá U20 thế giới:
Brazil - Costa Rica. (S3)
- 17g00 Chung kết đơn nữ giải cầu lông Trung Quốc Super Series: Wang Ling - Wang Shixian. (VTC3)
- 18g00 Vòng loại World Cup - khu vực châu Âu:
Italia - CH Ailen. (VTC3)
- 19g00 Bóng rổ khu vực châu Á:
Brunei Barracudas - KL Dragons. (Star Sports)
- 19g00 Vòng loại World Cup - khu vực châu Âu:
Nga - Đức. (S3)
- 20g35 Tổng hợp vòng 8 giải Ngoại hạng Anh. (VTC3)
- 21g00 Vòng loại World Cup - khu vực châu Âu:
Pháp - Đảo Faroe. (S3)
- 21g30 Tổng hợp vòng 29 giải bóng đá Brazil. (VCTV3)
- 22g30 Premier League: Aston Villa - Man.City. (ESPN)
- 22g30 Cúp FA: Chelsea - Man.United. (Star Sports)
- 22g35 Giải bóng chuyền bãi biển Jablonki. (HTV2)
- 23g00 Vòng loại World Cup - khu vực Nam Mỹ:
Argentina - Peru. (S3)
- 23g35 Vòng loại World Cup - khu vực Nam Mỹ:
Argentina - Peru. (VTC3)
- 23g55 Giải cầu lông Việt Nam mở rộng. (HTV2)

Thứ Năm 15-10

- 01g30 Vòng loại World Cup - khu vực châu Âu:
CH Séc - Bắc Ailen. (VTC3, VCTV3) TRỰC TIẾP
- 02g00 Vòng loại World Cup - khu vực châu Âu:
Pháp - Áo. (VTC23) TRỰC TIẾP
- 02g00 Vòng loại World Cup - khu vực châu Âu:
Anh - Belarus. (Star Sports) TRỰC TIẾP
- 05g00 Vòng loại World Cup - khu vực Nam Mỹ:
Paraguay - Colombia. (VTC23) TRỰC TIẾP
- 06g00 Vòng loại World Cup - khu vực Nam Mỹ:
Uruguay - Argentina. (VTC3, VCTV3) TRỰC TIẾP
- 07g45 Vòng loại World Cup - khu vực Nam Mỹ:
Brazil - Venezuela. (VTC23, VCTV3) TRỰC TIẾP

Các tin, bài viết khác