Thứ năm ngày 17-9

THỨ NĂM 17-9

06g00 Champions League: Inter Milan - Barcelona. (VCTV3, VTC3)
06g00 Champions League: Standard Liege - Arsenal. S3)
07g00 Play-off giải bóng rổ nữ nhà nghề Mỹ. (ESPN) TRỰC TIẾP
08g00 Tạp chí bóng đá Pháp. (HTV2)
08g00 Tứ kết giải cầu lông VĐQG 2009. (VCTV3) TRỰC TIẾP
08g15 Quyền Anh hạng siêu nhẹ tranh đai WBO: Manuel Vargas - Donnie Nietes. (VTC3)
09g00 Serie A: Inter Milan - Parma. (HTV2)
09g00 Premier League: Sunderland - Hull. (Star Sports)
09g10 Tổng hợp vòng 5 giải bóng đá Anh. (VTC3)
10g00 Giải bóng chuyền nữ châu Á: Trung Quốc - Iran. (VTC3)
11g15 Tổng hợp giải bóng đá Brazil. (VCTV3)
12g00 Tổng hợp bóng đá V-League 2009. (VTC3)
12g00 Premier League: Birmingham - Aston Villa. (ESPN)
13g00 Champions League: Chelsea - Porto. (S3)
13g00 Bóng đá Copa Sudamericana: Velez Sarsfield - Boca Juniors. (VCTV3)
13g50 Giải cầu lông Singapore Super Series 2009. (HTV2)
15g00 Tổng hợp vòng 3 giải bóng đá Italia. (VCTV3)
15g00 Giải vô địch Kenya: AFC Leopards - Sher Karuturi. (S3)
15g30 Giải bóng đá U21 Báo Thanh Niên: Bình Dương - Khánh Hòa. (VTV3, HTV2, VCTV3) TRỰC TIẾP
15g25 Vòng loại World Cup - khu vực châu Âu: Anh - Croatia. (VTC3)
16g00 Vòng loại giải bóng đá bãi biển vô địch thế giới: Argentina - Ecuador. (ESPN)
17g00 Tổng hợp vòng 5 giải bóng đá Anh. (VTC3)
17g30 Tổng hợp vòng 5 giải bóng đá Đức. (VCTV3)
18g30 Premier League:Portsmouth - Bolton. (Star Sports)
19g00 Bán kết giải cầu lông VĐQG 2009. (VCTV3) TRỰC TIẾP
19g30 Bán kết giải billiards - snooker Red International: Michael Holt - Stuart Bingham. (VTC3)
20g00 Vòng loại World Cup - khu vực Nam Mỹ: Brazil - Chilê. (S3)
21g00 Quyền Anh hạng siêu nhẹ tranh đai WBO: Manuel Vargas - Donnie Nietes. (VTC3)
21g10 Giải cầu lông Singapore Super Series 2009. (HTV2)
22g00 Tổng hợp vòng 2 bóng đá Tây Ban Nha. (VCTV3, VTC3)
22g10 Vòng loại World Cup - khu vực Nam Mỹ: Paraguay- Argentina. (HTV2)
23g00 Tổng hợp vòng 5 bóng đá Pháp. (VTC3)
23g40 Premier League: Tottenham - Man.United. (VTC3)

THỨ SÁU 18-9
00g00 Europa League: CSKA Sofia - Fulham. (S3) TRỰC TIẾP
00g00 Europa League: Basel - AS Roma. (VTV3) TRỰC TIẾP
02g00 Europa League: Everton - AEK Athens. (VTV3, S3) TRỰC TIẾP

Các tin, bài viết khác